Noo Phước Thịnh - Hình ảnh Noo Phước Thịnh | Hinh noo phuoc thinh | anh noo phuoc thinh


Noo Phuoc Thinh


Profile :
Tên thật ( Real Name ) : Nguyễn Phước Thịnh .
Nickname : Noo .
Sinh nhật ( Birthday ) : 18/12/1988 ( December 18, 1988 ).
Sở thích ( Likes ) : Xem phim họat hình, chơi bowling và đọc sách.( Watching cartoons, bowling, reading ).



Giải thưởng ( Awards) :
- Top 10 Ngôi sao Thời trang năm 2008 ( Top 10 Fashionable Stars 2008 )
- Người mẫu ấn tượng ấn tượng 2007 “Yeah1 one year”.
( Most Impressionable Model 2007 “Yeah1 one year”.)
- Top 40 xì tin Mực Tím
( Top 40 teen Mực Tím )
- Top 10 chương trình Tìm sao ( Top 10 in show Tìm Sao/Finding Stars)

Những bài hát hay nhất của Noo Phước Thịnh:
http://diendanbaclieu.net/diendan/sh...oo-Phuoc-Thinh


Noo Phước Thịnh


Noo Phước Thịnh


Noo Phước Thịnh











Noo Phước Thịnh










Một dấu hiệu riêng biệt của Noo nằm ở đâu đó trên cánh tay!


Những bức ảnh thời thơ bé với dấu hiệu đặc biệt ..

noo phuoc thinh


noo phuoc thinh

Noo Phước Thịnh - Hình ảnh Noo Phước Thịnh

noo phuoc thinh

Noo Phước Thịnh

noo phuoc thinh



Noo Phước Thịnh

noo phuoc thinh

noo phuoc thinh

noo phuoc thinh





Noo Phước Thịnh - Hình ảnh Noo Phước Thịnh







Có vẻ như anh chàng Noo Phước Thịnh cực kết mỗi khi chụp hình với cánh tay trái của mình nhỉ?



Noo Phước Thịnh

Noo Phước Thịnh - Hình ảnh Noo Phước Thịnh

Noo Phước Thịnh


Noo Phước Thịnh - Hình ảnh Noo Phước Thịnh

noo phuoc thinh

noo phuoc thinh